Forum
Hãy đăng kí làm thành viên nha bạn !!
Forum
Hãy đăng kí làm thành viên nha bạn !!
Forum
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Nhấp vào Forum để cùng vào tham gia nhé !!! ^ ^

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  GalleryGallery  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Thống Kê
Hiện có 1 người đang truy cập Diễn Đàn, gồm: 0 Thành viên, 0 Thành viên ẩn danh và 1 Khách viếng thăm

Không

Số người truy cập cùng lúc nhiều nhất là 28 người, vào ngày Fri 14 Apr 2023 - 18:19
Latest topics
» Kế hoạch chơi tết 2013
EM DA TUNG RAT YEU ANH I_icon_minitimeMon 3 Dec 2012 - 9:33 by anhnguyen

» Đã sắp đc 3 năm!!!!
EM DA TUNG RAT YEU ANH I_icon_minitimeThu 8 Nov 2012 - 22:16 by anhnguyen

» Thông báo vẽ áo nhóm! Hót hót...hót
EM DA TUNG RAT YEU ANH I_icon_minitimeThu 8 Nov 2012 - 16:11 by doiphongluu

» Al0000000...Chủn bị offline ngày 11/12 nha mí pạn ^^
EM DA TUNG RAT YEU ANH I_icon_minitimeThu 22 Dec 2011 - 21:06 by phuongtin

» Tặng hơi thở dành cho 1 người
EM DA TUNG RAT YEU ANH I_icon_minitimeWed 30 Nov 2011 - 15:46 by phuongtin

» Osin láu cá đấu đá chủ nhân
EM DA TUNG RAT YEU ANH I_icon_minitimeWed 30 Nov 2011 - 15:45 by phuongtin

» Chuyện hơi tục nhưng đầy nham điểm!! hehe ( part
EM DA TUNG RAT YEU ANH I_icon_minitimeWed 30 Nov 2011 - 15:43 by phuongtin

» cuộc hội thoại giữa obama và bush hài v~
EM DA TUNG RAT YEU ANH I_icon_minitimeWed 30 Nov 2011 - 15:43 by phuongtin

» tao thao goi dien tong tien hung vuong
EM DA TUNG RAT YEU ANH I_icon_minitimeWed 30 Nov 2011 - 15:42 by phuongtin

Top posters
anhnguyen (416)
EM DA TUNG RAT YEU ANH I_vote_lcapEM DA TUNG RAT YEU ANH I_voting_barEM DA TUNG RAT YEU ANH I_vote_rcap 
phuongtin (223)
EM DA TUNG RAT YEU ANH I_vote_lcapEM DA TUNG RAT YEU ANH I_voting_barEM DA TUNG RAT YEU ANH I_vote_rcap 
cucum (194)
duyphong (173)
myly (111)
kayla (95)
doiphongluu (87)
rainbow_sad (85)
PL (76)
ba tam loc (71)
Đồng hồ
Web liên kết
May 2024
MonTueWedThuFriSatSun
  12345
6789101112
13141516171819
20212223242526
2728293031  
CalendarCalendar

EM DA TUNG RAT YEU ANH

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
foureyes_89
Cấp 2.
Cấp 2.

Bar
EM DA TUNG RAT YEU ANH Left_bar_bleue0 / 1000 / 100EM DA TUNG RAT YEU ANH Right_bar_bleue

cung : Scorpio
Birthday : 19/11/1989
điểm tích cực : 9636
Job/hobbies : (^_^)
Humor : my love for you
bar cuoi
EM DA TUNG RAT YEU ANH Left_bar_bleue0 / 1000 / 100EM DA TUNG RAT YEU ANH Right_bar_bleue

EM DA TUNG RAT YEU ANH Empty
Bài gửiTiêu đề: EM DA TUNG RAT YEU ANH   EM DA TUNG RAT YEU ANH I_icon_minitimeThu 31 Mar 2011 - 20:51

Một năm 5 tháng yêu nhau, bao nhiêu kỷ niệm, bao nhiêu yêu thương gắn bó, vậy mà cuối cùng anh vẫn ra đi! Lý do anh đưa ra đơn giản lắm “Vì anh yếu đuối, vì anh không đủ bản lĩnh, vì anh tính toán, vì gia đình dòng họ, vì duyên mình đã hết, vì anh đã thay đổi”… Anh bảo anh có lỗi với tình cảm của em, em là người tốt và anh sẽ luôn ghi nhớ, luôn trân trọng tình cảm em dành cho anh.

Nghe những lời ấy từ anh, tim em đau lắm, nó như đang bị bàn tay ai đó bóp nát vậy! Em phải làm sao đây? Tình cảm em dành cho anh quá nhiều, anh cũng đã từng yêu em nhiều như thế… Chúng ta đã từng trải qua những tháng ngày rất hạnh phúc, vậy mà giờ đây, anh không còn ở bên em nữa. Anh phũ phàng quay lưng ra đi, em biết làm sao đây anh?

Em đau lắm! Em đã khóc cạn nước mắt rồi! Em thương bản thân mình quá anh ạ! Tình yêu đầu tiên trong đời em lại làm em đau như thế này sao? Giá như ngày ấy, em đừng gặp anh! Giá như ông trời đừng trêu đùa em! … 20 tuổi, em có tình yêu đầu đời và tình yêu ấy kết thúc khi em 22 tuổi. Sao cuộc sống nhiều trái ngang thế?

Em đã tưởng mình cứ yêu nhau chân thành thì cuối cùng sẽ đi đến đích nhưng không ngờ sự tính toán của anh lại lớn hơn tất cả những tình cảm chân thành của em. Vì em sinh ra không phải là con gái Hà Nội hay tại em vẫn còn chưa ra trường trong khi anh đã 31 tuổi? Tại em đã mất bố, chỉ có 3 mẹ con hay tại sao anh? Em thật sự không cam lòng, em đau lắm, anh có hiểu không anh?

Em luôn tự nhủ mình rằng, em phải sống bằng lý trí nhưng con tim em không vâng lời. Em bảo với anh rằng, em sẽ sông tốt và nhất định sẽ là như thế … nhưng ngay lúc này đây, em thấy tim mình như đang đứt ra từng mảng, em mất hết niềm tin, em hoang mang, em chênh vênh, em mất thăng bằng…

Người ta bảo rằng chỉ cần một giây để yêu một người nhưng sẽ mất cả cuộc đời để quên đi một ai đó. Phải mất bao lâu em mới quên được anh, phải mất bao lâu để em trở lại bình thường? Tại sao tình cảm em dành cho anh lại nhiều như thế! Ước gì em không có con tim, ước gì em mất hết trí nhớ! Chúng mình cũng chẳng gặp nhau lần cuối cùng để nói lời chia tay…

Hôm trước, anh vẫn nói những lời yêu thương với em nhưng hôm sau anh đã nhắn tin “ Mình dừng lại” và thế là không còn tin nhắn, không gọi điện và cũng chẳng gặp nhau. Người ta bảo con gái sống tình cảm nên thường thấy buồn hơn… em đã cố gắng để vượt qua nỗi buồn đau đó, bạn bè không ai biết là em buồn nhưng những lúc một mình em đã khóc ướt đẫm gối và em chọn cách vặn vòi nước thật to, trốn trong nhà tắm để khóc, em đi trong mưa để nước mắt em hòa cùng vào từng hạt mưa ấy.

Mình đã có biết bao kỷ niệm, Cầu Long Biên, Sapa, kỷ niệm lúc em đi thực hành, giờ em phải chôn chúng như thế nào đây? Chỗ nào cũng là kỷ niệm, chạm vào chỗ nào cũng là hình ảnh của anh và giờ chúng làm tim em đau nhói. Tại sao anh lại phụ tình em? Em đã chỉ biết yêu mình anh và giờ em cô độc quá!

Em biết rồi nỗi đau nào cũng sẽ qua, cuộc sống vẫn tiếp diễn và em hứa sẽ sống thật tốt, rồi một ngày anh sẽ phải ân hận vì đã đánh mất em… Em vẫn còn giữ những cành lau từ ngày đầu tiên mình gặp nhau, những bó hoa anh tặng em những dịp đặc biệt, những bức ảnh chụp chung… ngày mai, em sẽ bỏ hết và em sẽ bắt đầu lại từ đầu.

Rồi em sẽ gặp một người khác, biết yêu và trân trọng em hơn anh. Em không trách anh, không hận anh, chỉ thấy thương bản thân mình quá!

Anh hãy sống tốt nhé và em cũng sẽ sống thật tốt!
doiphongluu
Cấp 5
Cấp 5

Bar
EM DA TUNG RAT YEU ANH Left_bar_bleue1 / 1001 / 100EM DA TUNG RAT YEU ANH Right_bar_bleue

cung : Libra
Birthday : 03/10/1989
điểm tích cực : 10483
Job/hobbies : sinh nien
Thich di du lich zoi nguoi yeu, quay pha' cung ban be'
Humor : Toi tich mau den, mau den loi cuon
bar cuoi
EM DA TUNG RAT YEU ANH Left_bar_bleue1 / 1001 / 100EM DA TUNG RAT YEU ANH Right_bar_bleue

Bài gửiTiêu đề: Re: EM DA TUNG RAT YEU ANH   EM DA TUNG RAT YEU ANH I_icon_minitimeFri 1 Apr 2011 - 11:43

hic lai mot cau chuyen buon. Sao luc nao khi con nguoi ta noi den chuyen tinh cam thi thay toan chuyen buon ko zay. Tinh cam cua moi nguoi la rat nhieu boi zay hay" san se no' cho nhieu' nguoi" , de khi muon' quen mot ai do' ban se cam thay de dang hon nhieu' chuc' ban nhanh chong zui ze tro lai, mac du' cung ko biet ban la ai? hehe
anhnguyen
Admin
Admin
anhnguyen

Bar

cung : Taurus
Birthday : 20/05/1989
điểm tích cực : 11200
Humor : Believe in miracles
bar cuoi

Bài gửiTiêu đề: Re: EM DA TUNG RAT YEU ANH   EM DA TUNG RAT YEU ANH I_icon_minitimeFri 1 Apr 2011 - 15:41

đọc cái nickname mà hẻm bik đó là ai...đúng là rớt t.anh có khác...pó chíu lun
https://nhuanh.forumvi.com
kayla
Cấp 5
Cấp 5
kayla

Bar
EM DA TUNG RAT YEU ANH Left_bar_bleue100 / 100100 / 100EM DA TUNG RAT YEU ANH Right_bar_bleue

cung : Pisces
Birthday : 27/02/1989
điểm tích cực : 10486
Job/hobbies : sinh vien
mien binh lan
Humor : hay luon mim cuoi trong cuoc song
bar cuoi
EM DA TUNG RAT YEU ANH Left_bar_bleue100 / 100100 / 100EM DA TUNG RAT YEU ANH Right_bar_bleue

Bài gửiTiêu đề: Re: EM DA TUNG RAT YEU ANH   EM DA TUNG RAT YEU ANH I_icon_minitimeSat 2 Apr 2011 - 18:14

hehe! ko biết đây là tâm trạng chủ nhân bài viết hay sao zậy ta? mà 4 mắt là T hả?
anhnguyen
Admin
Admin
anhnguyen

Bar

cung : Taurus
Birthday : 20/05/1989
điểm tích cực : 11200
Humor : Believe in miracles
bar cuoi

Bài gửiTiêu đề: Re: EM DA TUNG RAT YEU ANH   EM DA TUNG RAT YEU ANH I_icon_minitimeSun 3 Apr 2011 - 17:54

nó chứ ai nữa,....ng ta nói hok ju thì lỗ mà ju thì khổ,...thà chịu khổ chứ hok chịu lỗ..,bởi zị cứ cắm đầu mà ju ùi bùn ,ùi khóc........bởi zị mí chiện này...bình thường thoy bạn ơi !!! Nếu cái zì đến zễ dàng quá thì lại ra đi một cách dễ dàng thoy,..cái nào cũng có nhân quả của nó mờ...
https://nhuanh.forumvi.com
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: EM DA TUNG RAT YEU ANH   EM DA TUNG RAT YEU ANH I_icon_minitime

EM DA TUNG RAT YEU ANH
Trang 1 trong tổng số 1 trang